0 0
Read Time:22 Second


Marehemu  JANUARY JEREMIA MKOBA
1949- 2012

JUMUIYA YA WATANZANIA ITALIA INASIKITIKA KUTANGAZA KIFO CHA  MZEE  JANUARY  JEREMIA MKOBA ( KOBA MDAULA) KILICHOTOKEA USIKU WA JUMAPILI TAREHE 21/10/2012.  KUTAKUWA NA MKUTANO WA DHARULA LEO JIONI SAA KUMI NA MBILI JIONI. MKUTANO UTAFANYIKA TALABANI  KWA DADA MARY. KUFIKA NI WAJIBU WA KILA MTANZANIA , TAFADHALI TUZINGATIE MUDA .

AHSANTENI NA POLENI SANA!

MUNGU AILAZE ROHO YA MAREHEMU MAHALA PEMA PEPONI.  AMEEN!
WABONGO UGHAIBUNI
Happy
Happy
0 %
Sad
Sad
0 %
Excited
Excited
0 %
Sleepy
Sleepy
0 %
Angry
Angry
0 %
Surprise
Surprise
0 %